Baada ya kufunga Ndoa kimya kimya SHETTA na MAMA QAYLA Interview yao ya kwanza ndio hii hapa.

Written by on February 9, 2018

Kumekuwepo na tetesi za muda mrefu kuhusu Shetta na Mama Qayla kuachana na kutengana, baada ya Ukimya mrefu kumbe watu walishasameheana na Ndoa ilishafungwa kimyakimya. Leotena imefanya Interview na wapendanao hao na kufukunyua vitu….

 


Reader's opinions

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *


Continue reading

Clouds FM

The People's Station

Current track
TITLE
ARTIST

Background